Radio and PodcastRadio and PodcastLive Radio & Podcasts
Senegal ta lashe gasar AFCON karo na biyu bayan nasarar da ta samu kan Morocco artwork
Sports & Recreation

Senegal ta lashe gasar AFCON karo na biyu bayan nasarar da ta samu kan Morocco

Wasanni by France Médias Monde

Jan 19, 202600:09:55Sports & Recreation

A jiya Lahadi ne dai aka buga wasan ƙarshe a gasar lashe kofin nahiyar Afrika ta AFCON karo na 35 da ƙasar Morocco ta karɓi baƙunci, inda Senegal ta samu nasara da ci 1 da nema kan Morocco, bayan da ɗan wasanta Pape Alas...

About This Episode

Senegal ta lashe gasar AFCON karo na biyu bayan nasarar da ta samu kan Morocco is an episode from Wasanni by France Médias Monde. A jiya Lahadi ne dai aka buga wasan ƙarshe a gasar lashe kofin nahiyar Afrika ta AFCON karo na 35 da ƙasar Mor...

Podcast

This episode belongs to Wasanni.

Listen Online

Use the player on this page to stream the episode online.

Episode Details

Published Jan 19, 2026, 00:09:55 long, audio available.