
Majalisar Najeriya ta gayyaci Buhari don yi mata bayani kan tsaro
May 8, 2019 - 00:10:12
Radio and PodcastLive Radio & Podcasts
Shirin dandalin siyasa ya mai da hankali ne akan yadda harkokin siyasar Najeriya ke ƙara ɗaukar hankali, saboda shirin tunkarar zaɓen shekarar 2027 dake tunkarowa a ƙasar.
Yadda hankula suka karkata ga harkokin siyasa a Najeriya saboda zaɓen 2027 is an episode from Dandalin Siyasa by France Médias Monde. Shirin dandalin siyasa ya mai da hankali ne akan yadda harkokin siyasar Najeriya ke ƙara ɗaukar hankali, s...
This episode belongs to Dandalin Siyasa.
Use the player on this page to stream the episode online.
Published May 9, 2026, 00:20:05 long, audio available.
Shirin dandalin siyasa ya mai da hankali ne akan yadda harkokin siyasar Najeriya ke ƙara ɗaukar hankali, saboda shirin tunkarar zaɓen shekarar 2027 dake tunkarowa a ƙasar.
You can listen to Yadda hankula suka karkata ga harkokin siyasa a Najeriya saboda zaɓen 2027 online on Radio and Podcast. Open the player on this page to stream the available audio.
Yadda hankula suka karkata ga harkokin siyasa a Najeriya saboda zaɓen 2027 is an episode from Dandalin Siyasa by France Médias Monde.
This episode is 00:20:05 long.
This episode was published on May 9, 2026.
Yes. Use the heart button on the episode page to add it to your favorite episodes list.
Yes. This page shows related episodes from Dandalin Siyasa when more episodes are available from the podcast feed.
You can listen to Yadda hankula suka karkata ga harkokin siyasa a Najeriya saboda zaɓen 2027 on this page when the episode audio is available from the podcast feed.
Yadda hankula suka karkata ga harkokin siyasa a Najeriya saboda zaɓen 2027 is from Dandalin Siyasa by France Médias Monde.
Published May 9, 2026 and 00:20:05 long