Radio and PodcastRadio and PodcastLive Radio & Podcasts
Kisan mutane 7 ƴan gida ɗaya ya tayar da hankalin jama'a a Kano artwork
News & Politics

Kisan mutane 7 ƴan gida ɗaya ya tayar da hankalin jama'a a Kano

Mu Zagaya Duniya by France Médias Monde

Jan 25, 202600:19:16News & Politics

Daga cikin abubuwan da Shirin Mu Zagaya Duniya na wannan mako ya yi duba akai har da batun kisan Fatima Abubakar da ƴaƴanta 6 a Unguwar Ɗorayi Chiranchi da ke cikin birnin Kano. Shiga alamar sauti domin sauraron cikakken...

About This Episode

Kisan mutane 7 ƴan gida ɗaya ya tayar da hankalin jama'a a Kano is an episode from Mu Zagaya Duniya by France Médias Monde. Daga cikin abubuwan da Shirin Mu Zagaya Duniya na wannan mako ya yi duba akai har da batun kisan Fatima Abubakar da...

Podcast

This episode belongs to Mu Zagaya Duniya.

Listen Online

Use the player on this page to stream the episode online.

Episode Details

Published Jan 25, 2026, 00:19:16 long, audio available.